This kind of love lyrics

Oooh love baby
Nahisi umenifunga kokoro
Nahisi umenifunga minyororo ya mahaba
Ata kwenye giza totoro beiby

Nachohitaji ni uwepo wako na ni sawa
We ni Juliet mi Romeo
Leo kesho, peponi yeah yeah
Sikio ushafunga kwa komeo yao usisikie
Wabaya wanasema hunifai(Hunifai)

Wanasema eti huna hadhi nami(Nami)
Kwenye hili penzi nina imani beiby
Wabaya wanasema hunifai(Hunifai)
Wanasema eti huna hadhi nami(Nami)
Kwenye hili penzi nina imani beiby
This kind of love(Aaah) Of love

Hautoipata hata kwa hela  Of love, of love
This kind of love(Aaah) Of love
Hautoipata hata kwa sponsor 
Of love, of love(Love)
Ipo radhi nite-niteketee
Mama nite-niteketee
Kwa lako huba la dhamani

Lako huba la dhamani Ipo radhi nite-niteketee
Mama nite-niteketee
Kwa lako huba la dhamani
Lako huba la dhamani
Wabaya wanasema hunifai(Hunifai)
Wanasema eti huna hadhi nami(Nami)
Kwenye hili penzi nina imani beiby
Wabaya wanasema hunifai(Hunifai)
Wanasema eti huna hadhi nami(Nami)
Kwenye hili penzi nina imani beiby

This kind of love(Aaah)
Of love Hautoipata hata kwa hela 
Of love, of love This kind of love(Aaah)
Of love Hautoipata hata kwa sponsor 
Of love, of love(Love) This kind of love(Aaah)
Of love Hautoipata hata kwa hela 
Of love, of love This kind of love(Aaah)
Of love Hautoipata hata kwa sponsor 
Of love, of love(Love)

(Visited 53 times, 1 visits today)

Leave a comment

error: Content is protected !!